slide 5slide 4slide 3slide 2slide 1
Giỏ hàng
Hỗ trợ trực tuyến
Hotline
Mr. Tùng
0913215899
Hotline
Mr. Đạt
0986532683
Sản phẩm bán chạy
Đối tác
Thống kê truy cập
Module quang Micronet M363Ao
Module quang Micronet M363Ao
Module quang Micronet M363Ao

Module quang Micronet M363Ao

Mã sản phẩm: M363 Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 135

Bảo hành:12 tháng

Hãng Sản xuất:Việt nam

Giá bán: Liên hệ
Số lượng:
Tổng tiền:

Lượt xem: 135

Hotline: 0435533479
Thông tin chi tiết Bình Luận

Chi tiết sản phẩm và thông số kỹ thuật

1000BASE-SX Fiber Module miniGBIC for SP1658B, SP1684A LC upto 550m/ 10KM: 1000BASE-SX miniGBIC Module for SP676A/ SP676C/ SP676D/ SP684A/ SP684C/ SP684D/ SP1658B/ SP1659P/SP1678A/SP1684A/S 1684F, LC Connector.

- Module mở rộng 01 cổng Quang tốc độ 1000Base-SX.

- Sử dụng cáp Multimode, jack đấu chuẩn LC, khoảng cách nối mạng đến 550m/ 10KM.

Sản phẩm cùng loại
Đai inox

Đai inox

Mã sp: D-inox
Giá bán: Liên hệ
Câu Đối
Câu ĐốiQuang cao mini
^ Về đầu trang
 
 
 
Thiết kế website