slide 5slide 4slide 3slide 2slide 1
Giỏ hàng
Hỗ trợ trực tuyến
Hotline
Mr. Tùng
0913215899
Hotline
Mr. Đạt
0986532683
Sản phẩm bán chạy
Đối tác
Thống kê truy cập
Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC/PC-FC/PC, Simplex/Duplex
Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC/PC-FC/PC, Simplex/Duplex
Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC/PC-FC/PC, Simplex/Duplex

Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC/PC-FC/PC, Simplex/Duplex

Mã sản phẩm: DNQ Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 121

Mô tả:

Dây nhảy quang Single mode & Multimode FC/PC-FC/PC 3.0mm, Simplex or Duplex

Ứng dụng:
Mạng viễn thông
FTTH (Fiber To The Home)
CATV & CCTV
Mạng truyền số liệu
Thiết bị đo kiểm viễn thông
Mạng LAN, WAN

 Tính năng:
Suy hao chèn thấp (Insertion Loss)
Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)
Đường kính dây 3.0mm / 2.0mm/0.9mm
Chiều dài dây nhảy tùy chọn: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m,...
IEC 60874-10, TIA/EIA-604-4A, Telcordia GR-326-CORE

Thông số kỹ thuật
Lõi sợi quang (Core diameter):
SM: 9/125 um.
MM: 50/125; 62.5/125 um.
Suy hao phản hồi (Return Loss) : 
SM FC/PC : >45 dB
SM FC/UPC: >50 dB
SM FC/APC: >60 dB
MM FC/PC: > 35dB
Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,2dB
Nhiệt độ hoạt động: -400C -> +800C
Số lần đấu nối : 1000 lần
Lực kéo căng: >100N

Giá bán: Liên hệ
Số lượng:
Tổng tiền:

Lượt xem: 121

Hotline: 0435533479
Thông tin chi tiết Bình Luận

Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC/PC-FC/PC, Simplex/Duplex

Sản phẩm cùng loại
Câu Đối
Câu ĐốiQuang cao mini
^ Về đầu trang
 
Thiết kế website